Sign In

Cổng thông tin điện tử

tỉnh Gia Lai

Cổng thông tin điện tử

UBND tỉnh Gia Lai

Thông tin câu hỏi

Người hỏi: Cao Thọ Nhân

Lĩnh vực: Xã hội

Cơ quan trả lời: Văn phòng UBND tỉnh Gia Lai

Ngày gửi: 22/05/2018

Ngày trả lời: 30/05/2018

Nội dung:

Kính thưa ỦY Ban Nhân Dân tỉnh Gia Lai Tôi tên Cao Thọ Nhân hiện thường trú tại 166 Trần Văn Quang Phường 10 Quận Tân Bình TP Hồ Chí Minh.Nay tôi muốn hỏi Quý cơ quan một việc như sau:- Giấy khai sinh của tôi được cấp tại xã Lệ Chí Quận Lệ Trung Pleiku vào năm 1965.Nay tôi muốn trích lục bảo sao giấy khai sinh.tôi phải trích lục ở cơ quan nào? Địa chỉ ở đâu ?

Trả lời:

​Về vấn đề này, công dân liên hệ UBND thành phố Pleiku để được hướng dẫn cụ thể.

Địa chỉ: UBND thành phố Pleiku, 81 Hùng Vương, phường Tây Sơn, thành phố Pleiku, Gia Lai.

CỔNG THÔNG TIN ĐIỆN TỬ TỈNH GIA LAI | Cơ quan chủ quản: UBND tỉnh Gia Lai
© 2010 Bản quyền thuộc về Ủy Ban Nhân Dân tỉnh Gia Lai.
02 Trần Phú, TP Pleiku, Tỉnh Gia Lai - Tel: 0269. 3824404 - Fax: 0269. 3824711 - Email: vpubndtinh@gialai.gov.vn
Giấy phép số: 09/GP-TTĐT cấp ngày 31/7/2017 do Sở Thông tin và Truyền thông tỉnh Gia Lai cấp - Người phụ trách: ông Ngô Ngọc Sinh